| Mức độ chống thấm nước | IP67 |
|---|---|
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Cân nặng | 250 gram |
| Thời gian làm việc | 12 giờ |
| Quang thông | 10000lm |
| Điện áp định mức | 3.7V |
|---|---|
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Chống va đập | Giảm tới 1 mét |
| Tuổi thọ pin | 8 - 12 giờ |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Góc chùm tia | 30° - 120° |
|---|---|
| Tùy chọn gắn kết | Gắn trần/gắn móc |
| Chất liệu thân đèn | nhựa |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
| Loại | Đèn mặt trời khai thác mỏ sạc |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Sử dụng | Công nghiệp, mỏ than, khai thác mỏ, khẩn cấp |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| mức độ chiếu sáng | 7000 LUX |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
| điện áp tiêu chuẩn | 3.7V |
| Sức mạnh | 1,3W |
| Số mẫu | GLC12-A |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Bảo hành (Năm) | 1Năm |
| Trọng lượng | 480g |
| Khả năng pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Khả năng pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| Công suất đèn chính | 3W |
| Ánh sáng | 348lum |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 348 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Không thấm nước | IP68, 20M |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
| Ắc quy | Pin lithium |
| Độ sáng đèn chính | 15000 Lux - 25000 Lux |
| Cân nặng | 480g |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
|---|---|
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Nhiệt độ làm việc | -20 -50 |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90 ° |