| Lớp chống thấm | IP68 |
|---|---|
| Sức mạnh ánh sáng chính | 0,74W |
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
| Thời gian LED chính | 16-18h |
| Thời gian làm việc | 60 giờ-33 giờ-22 giờ |
| Quyền lực | 3W |
|---|---|
| Thông lượng phát sáng | 348lum |
| Vòng đeo đầu có thể điều chỉnh | Đúng |
| Góc chùm tia | 120° |
| cấp IP | chống nước IP68 |
| Quyền lực | 3W |
|---|---|
| Thông lượng phát sáng | 348lum |
| Vòng đeo đầu có thể điều chỉnh | Đúng |
| Góc chùm tia | 120° |
| cấp IP | chống nước IP68 |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
|---|---|
| Chống va đập | ≥1,5m |
| Cân nặng | 250 gram |
| Đánh giá chống thấm nước | IP67 |
| Tên mặt hàng | GLT-2 |