| Tên sản phẩm | Đèn nắp khai thác có thể sạc lại GL2.5-A |
|---|---|
| dạ quang | 85lum |
| độ sáng | 4000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2,8Ah |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Nguồn sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1,67W |
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
|---|---|
| Độ sáng | 12500lux- 25000lux |
| Mô hình không | GL4.5-A |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, PAYPAL |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
|---|---|
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Chống va đập | ≥1,5m |
| Thời gian tính phí | 6 giờ |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 528 lum |
| không thấm nước | IP68, 20M |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| thời gian buồn ngủ | 16 giờ-18 giờ |
| Dung lượng pin | 7Ah |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
|---|---|
| Loại pin | Liti Ion |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Sáng | 232lum |
| thời gian chiếu sáng | 12 giờ |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | 8 - 12 giờ |
| Vật liệu | vỏ hợp kim nhôm |
| Chứng nhận an toàn | Chứng nhận ATEX và IECEx |
| Màu sắc | trong suốt |
| Cri | ≥80 |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Chống va đập | thả 2 mét |
| Khoảng cách chùm tia | 200 mét |
| Không sốc | Đúng |