| Khoảng cách chùm tia | 200 mét |
|---|---|
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 4,4W |
| Nhiệt độ làm việc | -20 -60 |
| Loại pin | Lithium-Ion có thể sạc lại |
| Tên mặt hàng | GL8-C |
|---|---|
| Màu sắc | Màu vàng |
| Lumen | 261lum |
| không thấm nước | IP68 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 7000mah Pin LI-Ion có thể sạc lại 7000mah |
| Chế độ chiếu sáng | Bình thường-mạnh-auxiliary |
| LED HOẠT ĐỘNG | 520MA-1200MA-200MA |
| Độ sáng | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Sử dụng | khai thác mỏ, công nghiệp, cắm trại, khẩn cấp |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (Năm) | 1Năm |
| Công suất đèn (w) | 2,96W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 10000 Lux |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 143 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Khả năng pin | 14Ah pin Li-ion có thể sạc lại |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| Công suất đèn chính | 4.07W |
| Ánh sáng | 530lum |
| Độ sáng | 9000Lux - 20000Lux - 25000Lux |
| Độ sáng | 10000Lux |
|---|---|
| Khả năng pin | 7,8Ah |
| chi tiết đóng gói | Một đèn và hướng dẫn sử dụng |
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, Liên minh phương Tây, T/T, PayPal |