| Dung lượng pin | 4000mAh |
|---|---|
| Lumen | 216 lum |
| cấp IP | chống nước IP68 |
| Mẫu số | GL2.5-C |
| Thời gian làm việc | 12 giờ |
| độ sáng | 200 - 1000 lumen |
|---|---|
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
| Sức mạnh | 3W |
|---|---|
| Quang thông | 348lum |
| Vòng đeo đầu có thể điều chỉnh | Vâng |
| góc chùm | 120° |
| lớp IP | chống nước IP68 |
| Light source | One main light two auxliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 6.8Ah rechargeable li-ion battery 18650 |
| Rated voltage | 3.7V |
| Lifespan | 100000 Hours |
| Battery cycles | 1200 cycles |
| chi tiết đóng gói | Một đèn và hướng dẫn sử dụng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, Công Đoàn Phương Tây, T/T, Paypal |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc Thâm Quyến |
| Khả năng pin | 14Ah pin Li-ion có thể sạc lại |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| Công suất đèn chính | 4.07W |
| Ánh sáng | 530lum |
| Độ sáng | 9000Lux - 20000Lux - 25000Lux |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 5000 LUX |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 96 LUM |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Battery Capacity | 14Ah rechargeable li-ion battery |
|---|---|
| Rated Voltage | 3.7V |
| Power of main light | 4.07W |
| Illuminous | 530lum |
| Brightness | 9000lux - 20000lux - 25000lux |
| Ứng dụng | Khai thác, xây dựng, các trang web công nghiệp |
|---|---|
| Loại pin | Ion lithium |
| Bảo hành | 2 năm |
| Thời gian LED chính | 16-18h |
| Giá đỡ đèn có thể điều chỉnh | 90 ° |
| Cách sử dụng | Công nghiệp, chữa cháy |
|---|---|
| Thời gian làm việc liên tục | 15 giờ |
| Mô hình không | GLC-6M |
| Tuổi thọ | 100000hrs |
| Không sốc | Đúng |