| Thời gian thời gian | 16 giờ |
|---|---|
| Bảo hành | 3-5 năm |
| Nhiệt độ màu | 5000-6500K |
| Ứng dụng | Ngành khai khoáng |
| Ánh sáng | 216lum |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
| Phát sáng | 232lum |
| Loại gắn kết | Giá treo trần |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Điện áp | AC100-240V |
| Quang thông | 1000lm |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, PAYPAL |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
|---|---|
| Dòng ánh sáng chính | 600mA-800mA-1100mA |
| Điện áp | AC100-277V |
| Thời gian tính phí | 6 giờ |
| Phát sáng | 232 lum |
| Xếp hạng IP | IP65 |
|---|---|
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
| Cri | Ra> 80 |
| Ứng dụng | Công nghiệp khai thác mỏ |
| Lumen | 232 |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 23000 lux |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 528Lm |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| cấp IP | chống nước IP68 |
|---|---|
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 0,74W |
| Quyền lực | 10W-100W |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| thời gian chiếu sáng | 12 giờ |
|---|---|
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Không sốc | Đúng |
| Ứng dụng | Khai thác, xây dựng, công nghiệp |
| Độ sáng đèn chính | 23000 lux |