| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Khả năng pin | 14Ah pin Li-ion có thể sạc lại |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| Công suất đèn chính | 4.07W |
| Ánh sáng | 530lum |
| Độ sáng | 9000Lux - 20000Lux - 25000Lux |
| mức độ chiếu sáng | 15000 Lux-25000Lux |
|---|---|
| Dòng ánh sáng chính | 800mA |
| LUMEN | 348 lum |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Trọng lượng | 480g |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 23000 lux |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 528 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 23000 lux |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 264 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Tuổi thọ pin | 1000 chu kỳ |
|---|---|
| Người mẫu | Đèn |
| Tùy chọn gắn kết | Trần, tường, cột |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
| Ánh sáng | 96lum |
|---|---|
| Quyền lực | 100W |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1.1W |
| Phát sáng | 232 lum |
| Tuổi thọ | 100000hrs |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | 5000LUX Đèn nắp thợ mỏ dẫn |
|---|---|
| LUMEN | 96 LUM |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 0,74W |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin sạc Li-ion 2.2Ah |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Ánh sáng | 96lum |
| Bảo hành | 1 năm |