| Tên sản phẩm | Đèn nắp thợ mỏ an toàn không dây dẫn |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên mặt hàng | Đèn mặt trời thợ mỏ sạc lại LED |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| mức độ chiếu sáng | 4000 LUX |
| Điện áp định số | 3.7V |
| bảo hành | 1 năm |
| Số mẫu | GL-T666 |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | một đèn LED cree |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Thời gian làm việc | 8 giờ |
| Trọng lượng | 280G |
| Tên sản phẩm | Trạm điện khẩn cấp di động |
|---|---|
| Chức năng | Hỗ trợ sạc nhanh, Sạc pin mặt trời, Màn hình LED, Giá đỡ, Hỗ trợ sạc năng lượng mặt trời, Bật lửa |
| Loại | Không thấm nước, sạc nhanh, có phích cắm, công suất cao, có cáp, PORTABLE, trạm điện, ngân hàng điện |
| Loại pin | Pin LiFePO4 |
| Khả năng pin | 537,6Wh |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 25000lux |
|---|---|
| LUMEN | 385 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Yếu-làm việc-mạnh-aux.-SOS 5 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 2,96W |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED KL5LM |
|---|---|
| Khả năng pin | 7Pin Li-ion sạc lại.8Ah |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | máy tính |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Mẫu số | GL-T666 |
|---|---|
| Dung tích | 7.8Ah |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90° |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Chống va đập | Giảm tới 1 mét |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | An toàn thợ mỏ đèn mũ LED |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 15000lux |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |