| Độ sáng đèn chính | 5000 LUX |
|---|---|
| Cri | > 80 |
| Màu sắc | Đen |
| Chống nước | IP67 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Nguồn sáng chính | 1,78W |
| Nguồn sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1,78W |
| Số mẫu | GL4.5-A |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
| Khả năng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 4,5Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 280mA |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 3Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Nguồn sáng chính | 1.1W |
| Light source | 1pc main light, 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh Li-ion battery pack 18650 |
| Main light current | 450mA |
| Main light power | 1.7W |
| Main light illuminous | 221 Lm |
| Light source | 1pc main light, 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh Li-ion battery pack 18650 |
| Main light current | 450mA |
| Main light power | 1.7W |
| Main light illuminous | 221 Lm |
| Light source | 1pc main light, 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh Li-ion battery pack 18650 |
| Main light current | 450mA |
| Main light power | 1.7W |
| Main light illuminous | 221 Lm |
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
|---|---|
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90 ° |
| Nguồn điện | Pin sạc |
| Quang thông | 10000lm |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |