| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin lithium có thể sạc lại 6.4Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng mạnh | 760mA |
| Dòng điện yếu | 260mA |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp không dây khai thác mỏ sạc lại |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Quang thông | 96lm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | ABS |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp khoáng sản chống nổ |
|---|---|
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| Sức mạnh | 3W |
| góc chùm | 120 độ |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
| Tên sản phẩm | Đèn pha thợ mỏ |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Khả năng pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Rated voltage | 3.7V |
| Main light current | 450mA - 800mA |
| Nguồn sáng chính | 1,4W - 3W |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
|---|---|
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Thời gian làm việc liên tục | 15 giờ |
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90° |
| Tên sản phẩm | Đèn đầu thợ mỏ |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Loại | Đèn nắp thợ mỏ dưới lòng đất |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Sử dụng | Công nghiệp, mỏ than, khai thác mỏ, khẩn cấp |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 94 Lum |
|---|---|
| Đặc trưng | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
| Ứng dụng | Khai thác, đường hầm, công trường xây dựng, v.v. |
| Tuổi thọ của đèn chính | 100000 giờ |
| Cách sử dụng | chiếu sáng ngầm, chiếu sáng khai thác mỏ |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |