| Tuổi thọ | 100000 giờ |
|---|---|
| Vật liệu | vỏ hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ màu | 5000k |
| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp khai thác nhẹ bền |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| bảo hành | 1 năm |
| Mô hình không | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| Nguồn sáng | SMD2835 |
| Công suất/m | 15w/m |
| Tuổi thọ | 5 năm |
| Thời gian làm việc | 50000 |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90 ° |
|---|---|
| Quang thông | 1000-10000lm |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Dung lượng pin | 7Ah |
| Thời gian tính phí | 8 giờ |
| Thời gian thời gian | 13~15 giờ |
|---|---|
| Phát sáng | 232 lum |
| Quang thông | 10000lm |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn đèn LED chống nổ |
|---|---|
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Không thấm nước | IP68 |
| Chống va đập | 2 mét |
| thời gian xả | 4-6 giờ |
| Thời gian LED chính | 15-18h |
|---|---|
| Dung tích | 7.8Ah |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Cri | ≥80 |
| Cân nặng | 480g |
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
|---|---|
| Tên mặt hàng | GL2.5-A |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Mẫu số | GLC-6 |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| xếp hạng ip | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Chống va đập | thả 2 mét |
| Tiêu thụ điện năng | 3W |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| xếp hạng ip | IP67 |