| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Lumen | 261lum |
| Độ sáng đèn chính | 15000 Lux - 25000 Lux |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Loại pin | Pin 18650 có thể sạc lại |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,EMC,FCC |
| Sử dụng | Khai thác, cắm trại, công nghiệp, khẩn cấp, chữa cháy |
| Nguồn ánh sáng | Cree dẫn |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Nguồn sáng | LED, ánh sáng chính và đèn phụ trợ |
|---|---|
| Loại pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Kiểu | Đèn pha |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (năm) | 1 |
| Đặc trưng | Tiết kiệm năng lượng, Tuổi thọ cao, Độ sáng cao |
|---|---|
| Mẫu số | GL2.5-A |
| Thời gian LED chính | 16-18h |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
| Thời gian làm việc liên tục | 15 giờ |
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
|---|---|
| Bảo hành | 5 năm |
| Kiểu lắp | Giá treo trần |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 0,74W |
| Độ sáng đèn chính | 15000 Lux - 25000 Lux |
| Thời gian làm việc | 15h - 10h |
|---|---|
| Nguồn điện | Ắc quy |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 2,96W |
| cấp IP | chống nước IP68 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
|---|---|
| Sử dụng | Được sử dụng cho chiếu sáng làm việc của thợ mỏ |
| độ sáng | 4000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2,8Ah |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| thời gian buồn ngủ | 16 giờ-18 giờ |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 5000k |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến 50°C |
| Loại pin | Pin 18650 có thể sạc lại |
| Tùy chọn gắn kết | Gắn trần/gắn móc |
| Thông lượng phát sáng | 10000lm |
|---|---|
| Cân nặng | 150 gram |
| Mẫu số | GLD-6 |
| Chống va đập | thả 2 mét |
| Chống nước | IP67 |
| mức độ chiếu sáng | 4000lux |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin Lithium có thể sạc lại |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| LUMEN | 85 lum |