| Loại | Đèn mặt trời khai thác mỏ sạc |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Sử dụng | Công nghiệp, mỏ than, khai thác mỏ, khẩn cấp |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
|---|---|
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Nguồn điện | Pin sạc |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Kiểu lắp | Giá treo trần |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Sức mạnh | 0,65W |
| Trọng lượng | 143g |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Hiện hành | 180mA |
| Khả năng pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| Công suất đèn chính | 3W |
| Ánh sáng | 348lum |
| Độ sáng | 25000lux |
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
|---|---|
| LUMEN | 216 Lumens |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác có dây có thể sạc lại |
| Trọng lượng | 418g |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
|---|---|
| Quyền lực | 1,67W |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Đèn thợ mỏ LED sạc lại GLT-2 |
|---|---|
| LUMEN | 96 LUM |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 0,74W |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Loại | Đèn pha |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Nguồn năng lượng | Đèn LED |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp thợ mỏ |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| Vật liệu | ABS |
| độ sáng | 1000 Lumen |
| Không thấm nước | IP68 |