| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Mô hình NO. | GL-T666(A/B) |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một cây đèn chính |
| Khả năng pin | Pin sạc li-ion 3.2Ah 18650 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng mạnh | 760mA |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Dung lượng pin | Gói pin 7800mah Li-ion 18650 |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
| Mức độ không thấm nước | IP68 |
| Ánh sáng | 96lum |
|---|---|
| Quyền lực | 100W |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1.1W |
| Phát sáng | 232 lum |
| Tuổi thọ | 100000hrs |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, xây dựng, công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| Mẫu KHÔNG | GL-T666 |
| Góc điều chỉnh | 90 độ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| mức độ chiếu sáng | 10000Lux |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Người mẫu | Đèn nắp không dây GL2.5-C |
|---|---|
| Độ sáng | 10000Lux |
| Ánh sáng | 143lum |
| Công suất đèn chính | 1.1W |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Người mẫu | Đèn chụp bán có dây GS12-A |
|---|---|
| Độ sáng | 15000lux - 25000lux |
| Công suất đèn chính | 1,5W - 3W |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn đội đầu thợ mỏ than |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |