| Tên sản phẩm | Đèn pha khai thác mỏ không dây GLT-2 không dây |
|---|---|
| LUMEN | 96 LUM |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 0,74W |
| Tên sản phẩm | Đèn mũ bảo hiểm khai thác led |
|---|---|
| LUMEN | 96 LUM |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 0,74W |
| Tên sản phẩm | đèn led khai thác di động nhẹ |
|---|---|
| LUMEN | 96 LUM |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 0,74W |
| Tên sản phẩm | Đèn mũ cứng không dây |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| bảo hành | 1 năm |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Sử dụng | khai thác mỏ, công nghiệp, cắm trại, khẩn cấp |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (Năm) | 1Năm |
| Công suất đèn (w) | 2,96W |
| Ánh sáng | 221LUM |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng của đèn | 15000lux |
| Chu kỳ pin | 1200 lần |
| độ IP | IP 68 |
| Tên đèn | Đèn nắp mỏ LED |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Sử dụng | khai thác mỏ, công nghiệp, cắm trại, khẩn cấp |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (Năm) | 1Năm |
| Công suất đèn (w) | 2,96W |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Gói pin 7800mah Li-ion 18650 |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Ánh sáng | 216lum |
| Độ sáng | 12000lux |
| Nguồn sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1,67W |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Nguồn sáng chính | 1,67W |