| Dung lượng pin | 7Ah pin sạc |
|---|---|
| Chất liệu thân đèn | Nhựa |
| Thời gian làm việc liên tục | >15 |
| Bảo hành | 3-5 năm |
| Mẫu số | GLC12-A |
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Mức độ chống thấm nước | IP67 |
| Tên sản phẩm | Đèn đầu thợ mỏ |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn pha thợ mỏ |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | An toàn thợ mỏ đèn mũ LED |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | đèn đầu mỏ không dây |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ 2 |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 25000lux |
|---|---|
| LUMEN | 385 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Yếu-làm việc-mạnh-aux.-SOS 5 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 2,96W |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 15000lux |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |