| Người giữ đèn điều chỉnh | 90 ° |
|---|---|
| Quang thông | 1000-10000lm |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Dung lượng pin | 7Ah |
| Thời gian tính phí | 8 giờ |
| Thời gian LED chính | 15-18h |
|---|---|
| Có thể điều chỉnh mờ | Đúng |
| Quyền lực | 1,78W |
| Thời gian làm việc | 10 giờ |
| Chất liệu thân đèn | máy tính |
| thời gian buồn ngủ | 80hrs-100hrs |
|---|---|
| Sức mạnh ánh sáng chính | 0,74W |
| Quang thông | 1000lm |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Phát sáng | 169 lum |
| độ sáng | 200 - 1000 lumen |
|---|---|
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
| mức độ chiếu sáng | 10000Lux |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| không thấm nước | IP68, 20M |
| Góc chùm tia | Điều chỉnh 30° - 120° |
| Bảo hành | 2 năm |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình NO. | GL-T666(A/B) |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một cây đèn chính |
| Khả năng pin | Pin sạc li-ion 6.4Ah 18650 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng mạnh | 760mA |
| Ắc quy | pin lithium |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Điện áp | AC100-240V |
| Chống va đập | Giảm tới 2 mét |