| Ứng dụng | Khai thác, xây dựng, các trang web công nghiệp |
|---|---|
| Loại pin | Ion lithium |
| Bảo hành | 2 năm |
| Thời gian LED chính | 16-18h |
| Giá đỡ đèn có thể điều chỉnh | 90 ° |
| Thời gian làm việc | 13hrs - 15hrs |
|---|---|
| Quyền lực | 10-100W |
| Dung tích | 6,6ah\7,8ah |
| Phát sáng | 169 lum |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Tên vật phẩm | GS12-A |
|---|---|
| Độ sáng đèn chính | 15000 Lux - 25000 Lux |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Vật liệu cơ thể đèn | Nhựa |
| Màu sắc | Minh bạch |
|---|---|
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Cách sử dụng | Công nghiệp, chữa cháy |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc trưng | Tiết kiệm năng lượng, Tuổi thọ cao, Độ sáng cao |
|---|---|
| Mẫu số | GL2.5-A |
| Thời gian LED chính | 16-18h |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
| Thời gian làm việc liên tục | 15 giờ |
| thời gian chiếu sáng | 12 giờ |
|---|---|
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Không sốc | Đúng |
| Ứng dụng | Khai thác, xây dựng, công nghiệp |
| Độ sáng đèn chính | 23000 lux |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Công suất pin | 3Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Công suất đèn chính | 1.1W |