| Thời gian làm việc | 10 giờ |
|---|---|
| Đếm thời gian chiếu sáng | 13 đến 15 giờ |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| dẫn nguồn | 1ML và 2AL |
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
|---|---|
| Vòng đeo đầu có thể điều chỉnh | Vâng. |
| góc chùm | 120 độ |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp thợ mỏ |
| Nguồn năng lượng | Pin sạc |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 7Ah |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,CCC,ATEX |
| Sử dụng | chiếu sáng ngầm, chiếu sáng khai thác mỏ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Độ chống nước | IP68 |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Nguồn sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1,67W |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc trưng | Chống nước, chống bụi, chống sốc |
|---|---|
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Vật liệu | máy tính |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào hầm, xây dựng |
| Thời gian thời gian | 60hrs -33hrs- 22 giờ |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Kiểu | Đèn pha |
| xếp hạng ip | IP67 |
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |
| Tên sản phẩm | đèn đầu mỏ không dây |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ 2 |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Hiện hành | 180mA |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Trọng lượng | 143g |
| Sử dụng | Được sử dụng cho chiếu sáng làm việc của thợ mỏ |