| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Tên sản phẩm | Đèn chụp nửa dây có đèn cảnh báo phía sau |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,8Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 15 giờ |
| Nguồn sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Nguồn sáng chính | 1,67W |
| độ sáng | 200 - 1000 lumen |
|---|---|
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
| Tên sản phẩm | Đèn đèn đầu LED di động của thợ mỏ |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Pin | Pin lithium |
| Vật liệu | ABS |
| Khả năng pin | 3.7V |
| Loại | Đèn nắp thợ mỏ dưới lòng đất |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Sử dụng | Công nghiệp, mỏ than, khai thác mỏ, khẩn cấp |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 7Ah |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,CCC,ATEX |
| Sử dụng | chiếu sáng ngầm, chiếu sáng khai thác mỏ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Độ chống nước | IP68 |
| chi tiết đóng gói | Một đèn và hướng dẫn sử dụng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, Công Đoàn Phương Tây, T/T, Paypal |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc Thâm Quyến |
| Khả năng pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| Công suất đèn chính | 3W |
| Ánh sáng | 348lum |
| Độ sáng | 25000lux |