| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Sức mạnh | 0,65W |
| Trọng lượng | 143g |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Hiện hành | 180mA |
| Sức mạnh | 1,67W |
|---|---|
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Tuổi thọ pin | 1000 chu kỳ |
| Màu sắc | Đen trắng |
| Độ chống nước | IP67 |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 10,4Ah |
|---|---|
| Tên sản phẩm | GLC12-A |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 15 giờ |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 23000 lux |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 528 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Xếp hạng IP | IP65 |
|---|---|
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Đặc trưng | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 2.6Ah |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Ánh sáng | 96lum |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Đèn thợ mỏ sạc lại |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Quang thông | 96lm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | ABS |