| Tên sản phẩm | Đèn mũ cứng không dây |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| bảo hành | 1 năm |
| Số mẫu | GLD-6 |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 600mA-800mA-1100mA |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 13,6Ah |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính & hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Bộ pin Li-Ion 7800mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Nguồn sáng chính | 1,67W |
| Đặc trưng | Tiết kiệm năng lượng, Tuổi thọ cao, Độ sáng cao |
|---|---|
| Mẫu số | GL2.5-A |
| Thời gian LED chính | 16-18h |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
| Thời gian làm việc liên tục | 15 giờ |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
|---|---|
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Chống va đập | ≥1,5m |
| Thời gian tính phí | 6 giờ |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 528 lum |
| Điện áp định mức | 3.7V |
|---|---|
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Quyền lực | 10-100W |
| Tùy chọn gắn kết | Gắn trần/gắn móc |
|---|---|
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90° |
| Color Temperature | 5000K - 6500K (Daylight White) |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Điện áp định mức | 3.7V |
|---|---|
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |