| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, PAYPAL |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Trạm sạc cho đèn thợ mỏ không dây |
|---|---|
| Sử dụng | để sạc đèn nắp khai thác GLC-6 |
| Bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch, quá sạc, quá dòng, quá áp |
| Điện áp và dòng điện đầu vào | 110V-240V/10A |
| điện áp và dòng điện đầu ra | 5V/2A |
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính và sáu đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2200mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Nguồn sáng chính | 0,74W |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Sử dụng | khai thác mỏ, công nghiệp, cắm trại, khẩn cấp |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (Năm) | 1Năm |
| Công suất đèn (w) | 2,96W |
| chi tiết đóng gói | Một đèn và hướng dẫn sử dụng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, Công Đoàn Phương Tây, T/T, Paypal |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc Thâm Quyến |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 3Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Nguồn sáng chính | 1.1W |
| góc chùm | 90 độ |
|---|---|
| Nguồn sáng chính | 0,74W |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| điện áp tiêu chuẩn | 3.7V |
| Vật liệu | nhựa và kim loại |
| Màu sắc | Màu vàng |
|---|---|
| Loại pin | Pin 18650 có thể sạc lại |
| Không thấm nước | IP68 |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |