| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Nguồn sáng chính | 1,78W |
| Sức mạnh | 1,67W |
|---|---|
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Tuổi thọ pin | 1000 chu kỳ |
| Màu sắc | Đen trắng |
| Độ chống nước | IP67 |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
|---|---|
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 285 Lum |
| Nguồn sáng chính | 2,96W |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Sử dụng | khai thác mỏ, công nghiệp, cắm trại, khẩn cấp |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (Năm) | 1Năm |
| Công suất đèn (w) | 2,96W |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Công suất pin | 3Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Công suất đèn chính | 1.1W |
| Mô hình không | GL2.5A |
|---|---|
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| Cách sử dụng | Công nghiệp, chữa cháy |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Độ sáng | 15000 Lux |
| Mô hình không. | GL-AFL-200W/300W/400W/500W |
|---|---|
| Quyền lực | 200W / 300W / 400W / 500W |
| Điện áp | AC100-240V |
| Phát sáng | 26000lm - 65000lm |
| Nguồn sáng | 210pcs-576pcs |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |