| Tên sản phẩm | Đèn mặt trước của thợ mỏ |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ 2 |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn thợ mỏ an toàn có thể sạc lại |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Pin | Pin lithium |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| Hiện hành | 180mA |
|---|---|
| Màu sắc | màu đen |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Trọng lượng | 143g |
| Sử dụng | Được sử dụng cho chiếu sáng làm việc của thợ mỏ |
| Tên sản phẩm | Đèn chụp nửa dây có đèn cảnh báo phía sau |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,8Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 15 giờ |
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,6Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
|---|---|
| Thời gian LED chính | 16-18h |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Điện áp | điện áp xoay chiều 100-240V |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Mô hình số. | GLC-6 |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Khả năng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính và sáu đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 2200mAh |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Nguồn sáng chính | 0,74W |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
|---|---|
| Thời gian LED chính | 14-16 giờ |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Điện áp | điện áp xoay chiều 100-240V |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Mô hình NO. | GLC-6 |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Khả năng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Xếp hạng IP | IP68 |