| Kiểu lắp | Giá treo trần |
|---|---|
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tùy chọn lắp đặt | Trần, tường, cột |
| Chất liệu thân đèn | Nhựa |
| Dung tích | 13.6ah |
| người mẫu | Đèn |
|---|---|
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| Ứng dụng | Khai thác |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GLC-6 |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Vật liệu | máy tính |
| Cân | 217g |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
|---|---|
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 285 Lum |
| Nguồn sáng chính | 2,96W |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
| dạ quang | 85lum |
|---|---|
| Hiện tại | 180mA |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Không thấm nước | IP68, |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
|---|---|
| Độ sáng | 12500lux- 25000lux |
| Mô hình không | GL4.5-A |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Mức độ không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
| Góc chùm | 120 ° |
| Thời gian làm việc | 13hrs - 15hrs |
| Lumen | 261lum |
|---|---|
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Dòng ánh sáng chính | 600mA-800mA-1100mA |
| Dung lượng pin | Pin lithium-ion sạc 7000mAh |
| Loại pin | Ion lithium |
|---|---|
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Góc chùm tia | 120 ° |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | 1000 chu kỳ |
| Kiểu | đèn pha |
| mức độ chiếu sáng | 4000 LUX |
| Quang thông | 1000-10000lm |