| Tên sản phẩm | Đèn khai thác than |
|---|---|
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Cần bán đèn LED không dây cho thợ mỏ |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Nguồn sáng chính | 1,78W |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Nguồn sáng chính | 1,78W |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Nguồn sáng chính | 1,78W |
| Nguồn sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1,78W |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
|---|---|
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Người mẫu | Đèn |
| Loại gắn kết | Giá treo trần |
| Góc chùm | 120 độ |
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 2700K-6500K |
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
| Mức độ không thấm nước | IP68 |
| thời gian buồn ngủ | 80hrs-100hrs |
| Đánh giá chống thấm nước | IP67 |
|---|---|
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Tiêu thụ điện năng | 3W |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
|---|---|
| Cài đặt | Giá treo trần, giá treo tường, giá treo |
| Chứng nhận an toàn | Chứng nhận ATEX và IECEx |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 348 lum |