| dạ quang | 85lum |
|---|---|
| Hiện tại | 180mA |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Không thấm nước | IP68, |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| dạ quang | 85lum |
|---|---|
| Hiện tại | 180mA |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Không thấm nước | IP68, |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| dạ quang | 85lum |
|---|---|
| Hiện tại | 180mA |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Không thấm nước | IP68, |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| dạ quang | 85lum |
|---|---|
| Hiện tại | 180mA |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Không thấm nước | IP68, |
| Nguồn ánh sáng | dẫn |
| Tên vật phẩm | GS12-A |
|---|---|
| Độ sáng đèn chính | 15000 Lux - 25000 Lux |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Vật liệu cơ thể đèn | Nhựa |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
|---|---|
| Cân nặng | 199g |
| mức độ chiếu sáng | 10000Lux |
| Phát sáng | 232 lum |
| Dung tích | 6,8Ah |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, xây dựng, công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| Mẫu KHÔNG | GL-T666 |
| Góc điều chỉnh | 90 độ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| mức độ chiếu sáng | 10000Lux |
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
|---|---|
| Vật liệu | ABS |
| Chống va đập | ≥1,5m |
| Ắc quy | Pin lithium |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| Mẫu số | GLC-6 |
| Điện áp | AC85-265V |
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
| Tuổi thọ pin | 1200 chu kỳ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux 2 chế độ chiếu sáng |
| Điện áp | AC100-240V |
| Quang thông | 1000lm |