| Lớp IP | chống nước IP68 |
|---|---|
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1.1W |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Tuổi thọ pin | 8 - 12 giờ |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
|---|---|
| Loại pin | Liti Ion |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Sáng | 232lum |
| thời gian chiếu sáng | 12 giờ |
| người mẫu | Đèn |
|---|---|
| Màu sắc | màu xanh lá |
| Kiểu lắp | Kẹp mũ bảo hiểm |
| Kiểu | đèn pha |
| Cách sử dụng | Công nghiệp, chữa cháy |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
|---|---|
| Chống va đập | ≥1,5m |
| Cân nặng | 250 gram |
| Đánh giá chống thấm nước | IP67 |
| Tên mặt hàng | GLT-2 |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GLC-6S |
|---|---|
| Nguồn sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Độ sáng | 148lum - 289lum - 385lum |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Màu sắc | Minh bạch |
|---|---|
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Cách sử dụng | Công nghiệp, chữa cháy |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
|---|---|
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Nhiệt độ làm việc | -20 -50 |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90 ° |
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Chống va đập | IK07 |
| Cân nặng | 150-300 gam |
| không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| Quyền lực | 1,67W |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90° |
| Đánh giá chống thấm nước | IP65 |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Mức độ chống thấm nước | IP67 |