| Độ sáng đèn chính | 15000 Lux - 25000 Lux |
|---|---|
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Lumen | 216 lum |
| Góc chùm tia | 120 ° |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Chống va đập | thả 2 mét |
|---|---|
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Khoảng cách chùm tia | 200 mét |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 348 lum |
|---|---|
| Chất liệu thân đèn | nhựa |
| Các tính năng bổ sung | Bảo vệ quá tải, Điều chỉnh độ sáng |
| Chống va đập | Lên đến 1,5 mét |
| Lumen | 232 |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 25000lux |
|---|---|
| LUMEN | 385 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Yếu-làm việc-mạnh-aux.-SOS 5 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 2,96W |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
|---|---|
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Người mẫu | Đèn |
| Loại gắn kết | Giá treo trần |
| Góc chùm | 120 độ |
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
|---|---|
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90 ° |
| Nguồn điện | Pin sạc |
| Quang thông | 10000lm |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |