| Tên sản phẩm | đèn đầu mỏ không dây |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ 2 |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
|---|---|
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
| Bảo hành | 1 năm |
| Đặc trưng | Chống nước, chống bụi, chống sốc |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Vật liệu | PC |
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 348 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90 ° |
|---|---|
| Cân nặng | 191g |
| Cri | Ra> 80 |
| Quyền lực | 100W |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| mức độ chiếu sáng | 4000lux |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin Lithium có thể sạc lại |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| LUMEN | 85 lum |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 23000 lux |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 528Lm |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Tên sản phẩm | An toàn thợ mỏ đèn mũ LED |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Sản xuất đèn mũ không dây |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác than |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ 2 |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Màu sắc | màu xanh lá |
|---|---|
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Dung lượng pin | 2000mAh - 5000mAh |
| Nhiệt độ màu | 6000K |
| Không sốc | Đúng |