| Ánh sáng chính chiếu sáng | 94 Lum |
|---|---|
| Đặc trưng | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
| Ứng dụng | Khai thác, đường hầm, công trường xây dựng, v.v. |
| Tuổi thọ của đèn chính | 100000 giờ |
| Cách sử dụng | chiếu sáng ngầm, chiếu sáng khai thác mỏ |
| Không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Góc chùm | 120 độ |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 15000 Lux |
| Thông lượng sáng | 1000-10000lm |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Lớp IP | chống nước IP67 |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
|---|---|
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1.1W |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Tuổi thọ pin | 8 - 12 giờ |
| Đánh giá chống thấm nước | IP67 |
|---|---|
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Tiêu thụ điện năng | 3W |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Kiểu | Đèn pha |
| xếp hạng ip | IP67 |
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |
| Dung lượng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 7Ah |
|---|---|
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Ánh sáng | 96lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Cân nặng | 150 - 300 gam |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp không dây |
|---|---|
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Độ sáng đèn chính | 5000 LUX |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
| Góc điều chỉnh | 90 độ |
| không thấm nước | IP68 |
|---|---|
| Mẫu số | GLC-6 |
| Điện áp | AC85-265V |
| Thời gian LED chính | 15-18h |
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |