| Điện áp định mức | 3.7V |
|---|---|
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Chống va đập | Giảm tới 1 mét |
| Tuổi thọ pin | 8 - 12 giờ |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Đánh giá chống thấm nước | IP67 |
|---|---|
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Tiêu thụ điện năng | 3W |
| Quyền lực | 3W |
|---|---|
| Thông lượng phát sáng | 348lum |
| Vòng đeo đầu có thể điều chỉnh | Đúng |
| Góc chùm tia | 120° |
| cấp IP | chống nước IP68 |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GLC-6 |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Vật liệu | máy tính |
| Cân | 217g |
| Mức độ chống thấm nước | IP67 |
|---|---|
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Cân nặng | 250 gram |
| Thời gian làm việc | 12 giờ |
| Quang thông | 10000lm |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác kl5lm |
|---|---|
| Sử dụng | Được sử dụng cho chiếu sáng làm việc của thợ mỏ |
| độ sáng | 10000Lux |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 6,6Ah |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác ngầm không dây |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ 2 |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GLC-6S |
|---|---|
| Nguồn sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Độ sáng | 148lum - 289lum - 385lum |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Tên sản phẩm | Đèn thợ mỏ chống nổ cho thợ mỏ |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GLC-6M |
|---|---|
| cân nặng | 204g |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Vật liệu | máy tính |
| Lớp chống nước | IP68 |