| Tên sản phẩm | Đèn đội khai thác mỏ LED không dây GLC-6S |
|---|---|
| Nguồn sáng | Một đèn chính, hai đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin Li-ion sạc lại 6.8Ah |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Dòng điện đèn chính | 385mA |
| Lumen | 232 Lum |
| Độ sáng | 25000lux |
| Dịch vụ | Có sẵn OEM/ODM |
| Tuổi thọ đèn chính | 100.000 giờ |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Thời gian làm việc | 14-16 giờ |
| Trọng lượng | 200g |
| Kích thước | 60*71*68MM |
| Chất liệu | PC |
| Cấp độ chống nước | IP68 |