| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 15000lux |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin sạc li-ion 6.6Ah - 7.8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Công suất đèn chính | 1,67W |
| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Kiểu | Đèn pha |
| xếp hạng ip | IP67 |
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GLT-2 |
|---|---|
| Độ sáng | 5000LUX |
| Ánh sáng | 96lum |
| Công suất đèn chính | 0,74W |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Loại pin | Pin 18650 có thể sạc lại |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,EMC,FCC |
| Sử dụng | Khai thác, cắm trại, công nghiệp, khẩn cấp, chữa cháy |
| Nguồn ánh sáng | Cree dẫn |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp thợ mỏ |
|---|---|
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| Sức mạnh | 3W |
| góc chùm | 120 độ |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp khoáng sản chống nổ |
|---|---|
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| Sức mạnh | 3W |
| góc chùm | 120 độ |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
| Battery type | Rechargeable 18650 battery |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,EMC,FCC |
| Usage | Mining,Camping,Industrial,Emergency,fire fighting |
| Light source | Cree Led |
| Ip rating | IP68 |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Loại pin | Pin Li-ion |
|---|---|
| Khả năng pin | 6800mAh |
| Sạc | Sạc USB, Đế sạc |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Chức năng | Ngành khai thác mỏ Ánh sáng, công nghiệp, dầu mỏ, khí đốt |