| Số mẫu | GL-T666 |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | một ánh sáng chính |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Thời gian làm việc | 9h |
| Trọng lượng | 360g |
| Số mẫu | GL-T666 |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | một ánh sáng chính |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Thời gian làm việc | 9h |
| Trọng lượng | 360g |
| Số mẫu | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Công suất/m | 8W/M |
| Tuổi thọ | 5 năm |
| Thời gian làm việc | 50000 |
| Số mẫu | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Công suất/m | 8W/M |
| Tuổi thọ | 5 năm |
| Thời gian làm việc | 50000 |
| Số mẫu | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Công suất/m | 8W/M |
| Tuổi thọ | 5 năm |
| Thời gian làm việc | 50000 |
| Mức độ chống thấm nước | IP67 |
|---|---|
| Độ sáng đèn chính | 25000 LUX |
| Cân nặng | 250 gram |
| Thời gian làm việc | 12 giờ |
| Quang thông | 10000lm |
| Ánh sáng | 96lum |
|---|---|
| Quyền lực | 100W |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1.1W |
| Phát sáng | 232 lum |
| Tuổi thọ | 100000hrs |
| Độ sáng cho 1 mét | 10000Lux |
|---|---|
| LED Sức mạnh | 3W |
| Dòng điện yếu | 260mA |
| Dòng ánh sáng mạnh | 760mA |
| Chế độ chiếu sáng | bình thường - mạnh mẽ - SOS |
| Nguồn sáng | SMD2835 |
|---|---|
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế chiếu sáng và mạch điện, Lắp đặt dự án |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Điện áp đầu vào (V) | Điện áp xoay chiều 110V ( ± 10%) |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói carton tiêu chuẩn |
| Độ sáng | 7000Lux - 13000Lux - 20000Lux |
|---|---|
| Ánh sáng | 178lum - 232lum - 375lum |
| Công suất đèn chính | 0,81W- 1,78W - 2,56W |
| Dòng ánh sáng chính | 200mA - 400mA - 800mA |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |