| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Màu sắc | màu xanh lá |
| Quyền lực | 3W |
|---|---|
| Thông lượng phát sáng | 348lum |
| Vòng đeo đầu có thể điều chỉnh | Đúng |
| Góc chùm tia | 120° |
| cấp IP | chống nước IP68 |
| Quyền lực | 3W |
|---|---|
| Thông lượng phát sáng | 348lum |
| Vòng đeo đầu có thể điều chỉnh | Đúng |
| Góc chùm tia | 120° |
| cấp IP | chống nước IP68 |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Green Lighting |
| Số mô hình | GL-T666 |
| Người mẫu | GL2.5-C |
|---|---|
| Độ sáng | 10000Lux |
| Ánh sáng | 143lum |
| Công suất đèn chính | 1.1W |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Số mẫu | GL-T666 |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | một ánh sáng chính |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Thời gian làm việc | 4 giờ |
| Trọng lượng | 280G |
| mức độ chiếu sáng | 10000Lux |
|---|---|
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
| Màu sắc | Vàng xanh |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 50 ° C. |
| Độ sáng đèn chính | 5000 LUX |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
|---|---|
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
| Bảo hành | 1 năm |
| Đặc trưng | Chống nước, chống bụi, chống sốc |
| Số mẫu | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Công suất/m | 8W/M |
| Tuổi thọ | 5 năm |
| Thời gian làm việc | 50000 |