| Người mẫu | Đèn nắp không dây GL2.5-C |
|---|---|
| Độ sáng | 10000Lux |
| Ánh sáng | 143lum |
| Công suất đèn chính | 1.1W |
| Người mẫu | Đèn có dây GLT-7C |
|---|---|
| Độ sáng | 15000lux |
| Ánh sáng | 216lum |
| Công suất đèn chính | 1,67W |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GL4.5-A |
|---|---|
| Độ sáng | 4500lux |
| Ánh sáng | 169Lum |
| Công suất đèn chính | 1,3W |