GLC-6S là một phiên bản nâng cấp của đèn nắp không dây GLC-6 phổ biến của chúng tôi, có độ sáng và độ bền cao hơn cho môi trường dưới lòng đất đòi hỏi.
Đèn nắp mỏ không dây LED của chúng tôi là lý tưởng cho:
| Mô hình số. | GLC-6S |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính, hai đèn phụ |
| Khả năng pin | 6Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Chế độ chiếu sáng | Mức thấp, trung bình, cao, phụ trợ, SOS |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 200mA - 400mA - 800mA |
| Sức mạnh của đèn chính | 0.9W - 2.1W - 2.96W |
| Flux ánh sáng | 148lum - 289lum - 385lum |
| Độ sáng | 9000lux - 16000lux - 25000lux |
| Tuổi thọ của đèn chính | 100,000 giờ |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Thời gian làm việc | 30h - 16h - 11h |
| Trọng lượng | 245g |
| Chất chống nước | IP68 |