| Loại pin | Lithium-ion sạc lại |
| Khả năng pin | 7800mAh / 7,8Ah |
| Điện áp | 3.7V |
| Thời gian làm việc | Tối đa 17 giờ |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1.67W ở 450mA |
| Lumen Output | 216 lumen |
| Độ sáng | 15000lux |
| Tuổi thọ sử dụng LED | Tối đa 100.000 giờ |
| Chu kỳ sạc pin | Hơn 1000 chu kỳ |
| Trọng lượng | 578g |
| Xếp hạng bảo vệ | Không thấm nước IP68 |