| Tên sản phẩm | Giá sạc |
|---|---|
| Sử dụng | để sạc đèn nắp khai thác GLC-6 |
| Bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch, quá sạc, quá dòng, quá áp |
| Điện áp và dòng điện đầu vào | 110V-240V/10A |
| điện áp và dòng điện đầu ra | 5V/2A |
| Tên sản phẩm | Đèn đội đầu thợ mỏ than |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-Aux-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Độ sáng đèn chính | 5000 LUX |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
| Góc điều chỉnh | 90 độ |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| độ sáng | 2700K-6500K |
| Điện áp | AC85-265V |
| Không thấm nước | IP68 |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
|---|---|
| Thời gian LED phụ trợ | >60h |
| Thời gian làm việc | 15h - 10h |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Chống va đập | ≥1,5m |
| Tên sản phẩm | Đèn mũ an toàn khai thác than |
|---|---|
| biểu tượng | biểu tượng tùy chỉnh chấp nhận được |
| Chế độ phát sáng | Bình thường-mạnh-phụ-SOS |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Dòng ánh sáng chính | 200mA - 400mA - 800mA |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |