| Nguồn sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1,78W |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-Ion có thể sạc lại 6800mAh |
| Điện áp giữ lại | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 480mA |
| Nguồn sáng chính | 1,78W |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác 5000lux |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Quang thông | 96lm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | ABS |
| Thời gian làm việc | 16 ~ 18 giờ |
|---|---|
| Lớp IP | chống nước IP67 |
| Dòng ánh sáng chính | 280mA |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 169 lum |
| Ánh sáng chiếu sáng | 4000 LUX |
| Tên sản phẩm | Sản xuất đèn mũ không dây |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dòng ánh sáng chính | 400mA - 800mA |
| mức độ chiếu sáng | 9000LUX-20000lux - 25000lux |
| Khả năng pin | Pin Li-ion 6,8Ah |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, PAYPAL |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Độ sáng | 10000 Lux |
|---|---|
| Kiểu | đèn pha |
| Ánh sáng | 96lum |
| Góc chùm | Không được chỉ định |
| Nhiệt độ màu | Không được chỉ định |
| độ sáng | 200 - 1000 lumen |
|---|---|
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Cài đặt | Trần, tường, mặt dây chuyền |
| Tính năng | Điều chỉnh, di động, chỉ định công suất thấp |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| các loại pin | Pin Lithium-ion có thể sạc lại |
| Độ sáng | 25000lux |
| Nguồn pin | Panasonic |
| Điện áp định mức | 3.7V |