| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA - 800mA |
| Nguồn sáng chính | 1,4W - 3W |
| Tên sản phẩm | Đèn chụp nửa dây có đèn cảnh báo phía sau |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,8Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 15 giờ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Công suất pin | 3Pin lithium-ion sạc lại.8Ah |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Dòng ánh sáng chính | 300mA |
| Công suất đèn chính | 1.1W |
| Chế độ chiếu sáng | Cao/Thấp/Nhấp nháy |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| sáng chói | 216lum |
| Nguồn ánh sáng LED | CÂY CÂY |
| Nguồn năng lượng | Pin sạc |
| Tên sản phẩm | Đèn chụp nửa dây có đèn cảnh báo phía sau |
|---|---|
| mức độ chiếu sáng | 15000 LUX |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính 2 đèn phụ |
| Khả năng pin | Bộ pin Li-ion 6,8Ah |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 15 giờ |
| Số mẫu | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời lượng | 16 giờ |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 7Ah |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,CCC,ATEX |
| Sử dụng | chiếu sáng ngầm, chiếu sáng khai thác mỏ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Độ chống nước | IP68 |
| Mẫu số | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 5000 LUX |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 96 LUM |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
|---|---|
| Hàng hiệu | Green Lighting |
| Số mô hình | GL-T666 |