| Tên sản phẩm | Đèn LED |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Quang thông | 96lm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | ABS |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Sức mạnh | 0,65W |
| Trọng lượng | 143g |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Hiện hành | 180mA |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác kl5lm |
|---|---|
| Sử dụng | Được sử dụng cho chiếu sáng làm việc của thợ mỏ |
| độ sáng | 10000Lux |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
| Khả năng pin | Pin Li-ion có thể sạc lại 6,6Ah |
| Tên sản phẩm | đèn nắp thợ mỏ ngầm |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp không dây được Msha phê duyệt |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Tên sản phẩm | Đèn mặt trời khai thác mỏ cho công nghiệp |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Đèn thợ mỏ sạc lại |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Quang thông | 96lm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | ABS |
| Loại pin | Pin 18650 có thể sạc lại |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,EMC,FCC |
| Sử dụng | Khai thác, cắm trại, công nghiệp, khẩn cấp, chữa cháy |
| Nguồn ánh sáng | Cree dẫn |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp thợ mỏ |
|---|---|
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| Sức mạnh | 3W |
| góc chùm | 120 độ |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp thợ mỏ 25000lux |
|---|---|
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| Sức mạnh | 3W |
| góc chùm | 120 độ |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |