| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
|---|---|
| Vật liệu | máy tính |
| Độ sáng đèn chính | 23000 lux |
| Ánh sáng chính chiếu sáng | 264 lum |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn đầu mỏ dây KL5LM |
|---|---|
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| LUMEN | 216 Lumens |
| Trọng lượng | 418g |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Khả năng pin | 14Ah pin Li-ion có thể sạc lại |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| Công suất đèn chính | 4.07W |
| Ánh sáng | 530lum |
| Độ sáng | 9000Lux - 20000Lux - 25000Lux |
| Light source | 1pc main light & 2pcs auxiliary lights |
|---|---|
| Battery capacity | 7000mAh rechargeable Lithium battery 18650 |
| Lighting modes | Normal-Strong-Auxiliary |
| LED operating current | 520mA-1200mA-200mA |
| Brightness | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Nguồn ánh sáng | 1 đèn chính và 2 đèn phụ |
|---|---|
| Khả năng pin | 7000mah Pin LI-Ion có thể sạc lại 7000mah |
| Chế độ chiếu sáng | Bình thường-mạnh-auxiliary |
| LED HOẠT ĐỘNG | 520MA-1200MA-200MA |
| Độ sáng | 12000Lux-23000Lux-1500Lux |
| Nguồn sáng | LED, ánh sáng chính và đèn phụ trợ |
|---|---|
| Loại pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Kiểu | Đèn pha |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (năm) | 1 |
| Nguồn sáng | LED, ánh sáng chính và đèn phụ trợ |
|---|---|
| Loại pin | 10Pin Li-ion sạc lại.4Ah |
| Kiểu | Đèn pha |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (năm) | 1 |
| Mô hình không | GL-XLM-0414-8W-70-AC220V |
|---|---|
| Nguồn sáng | SMD2835 |
| Công suất/m | 15w/m |
| Tuổi thọ | 5 năm |
| Thời gian làm việc | 50000 |
| mức độ chiếu sáng | 4000lux |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin Lithium có thể sạc lại |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Sử dụng | Đường hầm, mỏ, dưới lòng đất |
| LUMEN | 85 lum |
| Loại | Đèn mặt trời khai thác mỏ sạc |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Sử dụng | Công nghiệp, mỏ than, khai thác mỏ, khẩn cấp |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |