| Chip LED | Epistar |
|---|---|
| Nguồn sáng | SMD2835 |
| Cấu hình đèn LED | 60/ 70/ 72/ 120/ 140/ 144 LED mỗi mét |
| Quyền lực | 8/ 15/ 17/ 18 W/m |
| Màu sắc ánh sáng | Trắng / trắng ấm / trắng lạnh / RGB |
| mức độ chiếu sáng | 15000 Lux-25000Lux |
|---|---|
| Dòng ánh sáng chính | 800mA |
| LUMEN | 348 lum |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Trọng lượng | 480g |
| chíp dẫn | ngôi sao |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Cấu hình đèn LED | 60/ 70/ 72/ 120/ 140/ 144 LED mỗi mét |
| Sức mạnh | 8/ 15/ 17/ 18 W/m |
| Màu sắc ánh sáng | Trắng / trắng ấm / trắng lạnh / RGB |
| chíp dẫn | ngôi sao |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | SMD2835 |
| Cấu hình đèn LED | 60/ 70/ 72/ 120/ 140/ 144 LED mỗi mét |
| Sức mạnh | 8/ 15/ 17/ 18 W/m |
| Màu sắc ánh sáng | Trắng / trắng ấm / trắng lạnh / RGB |
| chi tiết đóng gói | Một đèn và hướng dẫn sử dụng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, Công Đoàn Phương Tây, T/T, Paypal |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc Thâm Quyến |
| Mẫu số | GLC-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | chiếu sáng ngầm, đường hầm, khai thác than |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tên mặt hàng | GLC-6 |
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Màu sắc | màu xanh lá |
|---|---|
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Dung lượng pin | 2000mAh - 5000mAh |
| Nhiệt độ màu | 6000K |
| Không sốc | Đúng |
| Tên sản phẩm | Giá sạc |
|---|---|
| Sử dụng | để sạc đèn nắp khai thác có dây GL5-B |
| Bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch, quá sạc, quá dòng, quá áp |
| Điện áp và dòng điện đầu vào | 110V-240V/10A |
| điện áp và dòng điện đầu ra | 4.2V/2A |