| Loại pin | Ion lithium |
|---|---|
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Góc chùm tia | 120 ° |
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| người mẫu | Đèn |
|---|---|
| Màu sắc | màu xanh lá |
| Kiểu lắp | Kẹp mũ bảo hiểm |
| Kiểu | đèn pha |
| Cách sử dụng | Công nghiệp, chữa cháy |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
|---|---|
| Sức mạnh ánh sáng chính | 1.1W |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Thời gian làm việc liên tục | 13 - 16 giờ |
| Tuổi thọ pin | 8 - 12 giờ |
| Nguồn ánh sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
|---|---|
| Sử dụng | khai thác mỏ, công nghiệp, cắm trại, khẩn cấp |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Bảo hành (Năm) | 1Năm |
| Công suất đèn (w) | 2,96W |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
|---|---|
| Cân nặng | 199g |
| mức độ chiếu sáng | 10000Lux |
| Phát sáng | 232 lum |
| Dung tích | 6,8Ah |
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
|---|---|
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Cri | Ra> 80 |
| Dòng ánh sáng chính | 230mA |
| Quang thông | 1000-20000lm |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
|---|---|
| Chống va đập | ≥1,5m |
| Cân nặng | 250 gram |
| Đánh giá chống thấm nước | IP67 |
| Tên mặt hàng | GLT-2 |
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác dầu GLS-6 |
|---|---|
| Khả năng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Vật liệu | máy tính |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Màu sắc | Minh bạch |
|---|---|
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Cách sử dụng | Công nghiệp, chữa cháy |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| Chu kỳ pin | 1000 chu kỳ |
|---|---|
| Thời gian thời gian | 16 giờ |
| Trọn đời | 100, 000 giờ |
| Nhiệt độ làm việc | -20 -50 |
| Người giữ đèn điều chỉnh | 90 ° |