| Nguồn sáng | Một đèn chính Sáu đèn phụ |
|---|---|
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Kiểu | Đèn pha |
| xếp hạng ip | IP67 |
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |
| Bảo hành | 3-5 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20 -60 |
| Ắc quy | Pin lithium |
| Màu sắc | màu xanh lá |
| Chất liệu thân đèn | Nhựa |
| Chống va đập | thả 2 mét |
|---|---|
| Lớp chống thấm | IP68 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Khoảng cách chùm tia | 200 mét |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Thời gian làm việc | 13-15 giờ |
|---|---|
| Tùy chọn lắp đặt | Trần, tường, cột |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Loại pin | Lithium-ion có thể sạc lại |
| Tuổi thọ đèn LED chính | 100000 giờ |
| Điện áp đầu vào | AC85-265V |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Đèn khai thác LED |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| cách sạc | Bộ sạc USB / bộ sạc nôi / thùng sạc |
| Mức độ chống thấm nước | IP67 |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, xây dựng, công nghiệp, v.v. |
|---|---|
| Mẫu KHÔNG | GL-T666 |
| Góc điều chỉnh | 90 độ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| mức độ chiếu sáng | 10000Lux |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
|---|---|
| Điện áp định mức | 3.7V |
| Công suất đèn chính | 1,78W - 4,4W - 0,5W |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Tuổi thọ của đèn chính | 100000 giờ |
| Thông lượng sáng | 10000lm |
|---|---|
| Ánh sáng | 221LUM |
| Nguồn điện | DẪN ĐẾN |
| Góc chùm | 120 ° |
| Thời gian làm việc | 16 giờ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
|---|---|
| Xếp hạng bảo vệ | chống nước IP68 |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| thời gian chạy | 13 - 15 giờ |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Liên minh phương Tây, PayPal |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi mont |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |