| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
|---|---|
| Điện áp | AC85-265V |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| bảo hành | 2-5 tuổi |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
| Điện áp | AC85-265V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| bảo hành | 2-5 tuổi |
| Quang thông | 1000-10000lm |
| mức độ chiếu sáng | 25000 LUX |
|---|---|
| Không thấm nước | IP68 |
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| góc chùm | 120 độ |
| độ sáng | 1000 Lumen |
| main light current | 450mA |
|---|---|
| Power | 1.67W |
| Battery cycles | 1000cycles |
| Working Temperature | -40℃-+50℃ |
| Warranty | 1 Years |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
|---|---|
| Điện áp | AC85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| bảo hành | 2-5 tuổi |
| Quang thông | 1000-10000lm |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
|---|---|
| Quyền lực | 1,67W |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
|---|---|
| Quyền lực | 1,67W |
| Chu kỳ pin | 1000 xe máy |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-+50℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Giá sạc |
|---|---|
| Sử dụng | để sạc đèn nắp khai thác GLC-6 |
| Bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch, quá sạc, quá dòng, quá áp |
| Điện áp và dòng điện đầu vào | 110V-240V/10A |
| điện áp và dòng điện đầu ra | 5V/2A |
| Tùy chọn lắp đặt | Kẹp mũ bảo hiểm, đế từ tính |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Pin sạc |
| Không thấm nước | IP68 |
| Vật liệu | ABS |
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, bảo vệ mạch ngắn |
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
|---|---|
| Vòng đeo đầu có thể điều chỉnh | Vâng. |
| góc chùm | 120 độ |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp thợ mỏ |
| Nguồn năng lượng | Pin sạc |