| Tên sản phẩm | Đèn mỏ ngầm chuyên nghiệp |
|---|---|
| độ sáng | 10000 Lux |
| Vật liệu | ABS |
| góc chùm | 120° |
| bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Đèn led khai thác không dây 15000lux |
|---|---|
| LUMEN | 232 |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Chế độ chiếu sáng | Work-aux.-SOS 3 chế độ chiếu sáng |
| Sức mạnh | 1,78W |
| Đặc trưng | Tiết kiệm năng lượng, Tuổi thọ cao, Độ sáng cao |
|---|---|
| Mẫu số | GL2.5-A |
| Thời gian LED chính | 16-18h |
| Lớp IP | chống nước IP68 |
| Thời gian làm việc liên tục | 15 giờ |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GLC-6 |
|---|---|
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Vật liệu | máy tính |
| Cân | 217g |
| Tên mặt hàng | Đèn khai thác led không dây |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.7V |
| Độ sáng của đèn chínhm, lux | 5000 LUX |
| Nguồn năng lượng | Pin sạc |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 giờ |
| Tên sản phẩm | Đèn nắp không dây GL2.5-A |
|---|---|
| độ sáng | 4000 LUX |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, đào đường hầm, xây dựng, vv |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ dài |
| Điện áp định số | 3.7V |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GLC-6S |
|---|---|
| Nguồn sáng | Một đèn chính hai đèn phụ |
| Dung lượng pin | Pin li-ion có thể sạc lại 6,8Ah |
| Độ sáng | 148lum - 289lum - 385lum |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Người mẫu | Đèn chụp không dây GLC-6M |
|---|---|
| cân nặng | 204g |
| Chu kỳ pin | 1200 chu kỳ |
| Vật liệu | máy tính |
| Lớp chống nước | IP68 |
| Dịch vụ | OEM/ODM có sẵn |
|---|---|
| Độ sáng | 12500lux- 25000lux |
| Mô hình không | GL4.5-A |
| Dòng ánh sáng chính | 450mA |
| Lớp chống thấm | IP68 |
| chi tiết đóng gói | Một gói chứa một ánh sáng, hướng dẫn sử dụng và bộ sạc. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, PAYPAL |
| Khả năng cung cấp | Mười nghìn mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |